ถามวิธีเดินทางไป รพ.สิริเวช จ.จันทบุรี

ขอสอบถามวิธีเดินทางไป รพ.สิริเวช จ.จันทบุรี
พอดีจำเป็นต้องเดินทางไปรพ.นี้ โดยเดินทางไปเองด้วยรถโดยสารสาธารณะ ต้นทางจากอ.เมือง จ.ระยองค่ะ แต่เลี่ยงการนั่งรถปรับอากาศ จำเป็นต้องเป็นรถโดยสารธรรมดา มีเพื่อนท่านใดที่ทราบ ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะว่าต้องขึ้นรถสายใดบ้าง จึงจะสามารถเดินทางไปถึงปลายทางได้
เป็นไปได้ก็อยากไปกลับ แต่หากไม่ทันก็คงต้องนอนพัก 1 คืนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่