จริงๆเอกนิษฐ์เค้าเป็นนักเตะที่เก่งนะ แต่โค้ชดันจับลงสนามทั้งที่ร่างกายไม่สมบูรณ์

ผมเคยดูเค้าเล่นตั้งแต่ยังเป็นดาวรุ่ง บอกเลยว่าฝีเท้าโดดเด่นกว่าเด็กรุ่นเดียวกันชัดเจน เลยได้เล่นลีกสูงสุดตั้งแต่อายุน้อยๆ

คือจะบอกว่าบุ๊คไม่สามารถส่งตัวเองลงสนามได้ มีแต่โค้ชนี่แหละที่รู้ว่านักเตะไม่สมบูรณ์แต่ยังเข็นลง พอเล่นไม่ดีขึ้นมาก็เป็นเป้าให้แฟนบอลด่า 

ผมไม่โทษบุ๊คนะ ผมเข้าใจที่คุณเพิ่งหายเจ็บกลับมา ร่างกายยังไม่พร้อม แต่ผมอยากตำหนิโค้ชเราที่เอาคนเพิ่งหายเจ็บ ร่างกายไม่ฟิตลงเล่น เลยกลายเป็นผลเสียต่อทีมที่ทำผลงานไม่ดี และผลเสียต่อนักเตะที่เป็นเป้าโจมตีของแฟนบอล ทำให้เสียความมั่นใจ เหมือนเอาคุณลงไปฆ่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่