Congratulation Nole เป็นกำลังใจกับ Tsitsipas คิดว่าใครมีโอกาสคว้า GS ถ้าไม่ใช้ Big3

จขกท เป็น FC Nole มายาวนานครับและ Respect Federer ชอบความใจสู้ของ Nadal ครับต้องบอกเลน FC อย่างผมลุ้นหนักมากกับรอบชิงเมื่อคืนครับ แต่ลึกๆคิดว่า Nole กลับมาได้แน่เมื่อวานสิ่งที่ Next gen ต้องเรียนรู้คือเรื่อง Mentality คิดว่าฝีมือเหล่า Next gen ไม่น่าห่วง เมื่อคืน Tsitsipas เล่นดีมากแล้วครับอีกนิดเดียวครับสู้ๆส่วนตัวคิดว่า Next gen คนที่มีโอกาสจะได้ GS เร็วสุดคือ Medvedev แต่ที่มีโอกาสคือ Zverev Rublev Tsitsipas อีกคนที่มาแรงคือ Sinner Musetti  ลุ้นต่อกับ Wimbledon 2021 คิดว่า Nole มีลุ้นมากครับเชียร์ Nole ต่อไปครับ Absolutely G.O.A.T 

เพี้ยนสู้สู้เพี้ยนไฟลุกเพี้ยนชนะเลิศ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่