ใช้ซิม TRUE รายปีกับไอโฟน แล้วผมจะพาโทรศัพบินไปต่างประเทศด้วย ผมยังจะสามารถรับข้อความพวกรหัส OTP ผ่าน iMessage?

ใช้ซิม TRUE รายปีกับไอโฟน แล้วผมจะพาโทรศัพบินไปต่างประเทศด้วย ผมยังจะสามารถรับข้อความพวกรหัส OTP(จากระบบธนาคารในไทย) ผ่าน iMessage ได้หรือไม่ครับ

ผมจะไปต่างประเทศ แล้วอยากรับข้อความ otp ในข้อความ มีวิธีไหนบ้างครับ ที่อยู่ต่างประเทศแล้วยังอ่านข้อความได้ ในอเมริกา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่