เก้าอี้นวดไฟฟ้า สอบถามคนเคยใช้งาน

มีใครเคยใช้/ใช้อยู่มั้ยคะ รุ่นตามภาพด้านล่าง rester rocket

ไปลองนั่งมาก็สบายดีค่ะ เพลินๆ นวดไม่เจ็บ ขนาดไม่เถอะทะ ราคาน่าสนใจมากกก (27k)
แต่ไม่เคยมีเก้าอี้นวดไฟฟ้า เคยแต่หยอดเหรียญ 🤣 แต่พวกนั้นมันนวดเจ็บมากเลย

ไม่รู้จักซักยี่ห้อ ควรเสียเงินกับแบรนด์ไหนดี 

แนะนำทีค่า
ขอบคุณค่า🙏🏼
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ผมก็อยากได้ครับ แต่อยากไปลองก่อน
ตัวนี้ ถ้าหาดีดี จะได้ พร้อมที่นวดขา รวมกันไม่เกิน 25K ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่