หาเพลง ช่วยหน่อยครับ

เพลงไทยเพลงนึง โฆษณาในยูทูป คือปกติผมไม่ฟังเพลงไทยหรือเพลงรัก(เป็นคนไม่ค่อยอิน) เลยไม่ใส่ใจ เเต่พอนึก ๆ ดูเเล้ว อยากฟังอีกครั้งมาก ๆ เเต่ดันจำไม่ได้ซะงั้นรายละเอียดที่มีคือ 1 เพลงผู้ชายร้อง 2 เเนว ๆ คิดถึงเวลาเก่า ๆ หรือ คิดถึงเเฟนเก่า หรือเเบบอยากกลับไปเป็นเหมือนเดิม อะไรประมาณอ่ะ  3 ช่วงตอนจบ ของ mv เหมือนว่า นักร้องจะอยู่ในบรรยากาศสีเขียว ๆ อาจเป็นทุ่งหญ้า(มั้ง) มีเท่านี้จริง ๆ ครับ ฟังเมื่อเร็ว ๆ นี้เอง ไม่เกิน 1 สัปดาห์ ดังนั้น อาจเป็นเพลงที่ยังใหม่อยู่ ใครพอทราบเเปะลิงค์ไว้หน่อยนะครับ ขอบพระคุณมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview