รบกวนแนะนำ Notebook งบ 25000 อยากได้สเปคไว้สำหรับเล่นเกมส์ GTA แล้วโดยเฉพาะ Sim4 ไม่กระตุกภาพสวยๆค่ะ

Notebook เก่าตอนนี้ไปกับ sim4ไม่ค่อยไหวแล้วค่ะ ต้องใช้ความละเอียดต่ำสุด

งบ 25000 อยากได้สเปคไว้สำหรับเล่นเกมส์ GTA แล้วโดยเฉพาะ Sim4 ไม่กระตุกภาพสวยๆค่ะ
และเกมออนไลน์ Ro เวลา เล่นกิลวอร์ แล้วไม่แรคค่ะ
ที่เลือก Notebook เพราะเราต้องเอาไว้ไปทำงานตามที่ต่างๆด้วยค่ะ 
รบกวนทีนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่