การใช้ชีวิตในสังคมกับตัวผม เพื่อนๆคิดยังไงครับ

เพื่อนๆคิดยังไงครับ คือผมเก็บเงินอย่างเดียวเลยครับ เหล้าไม่ดื่มบุหรี่ไม่สูบ คือตั้งใจทำงานเก็บเงินลงทุนบ้าง ตอนนี้พอมีฐานการเงินที่ดีแล้ว
แต่ประเด็นคือผมแต่งตัวไม่เป็นครับ อย่างไปด้านนอกก็เสื้อบอลกางเกงบอล รองเท้าแตะ รวมถึงเดินห้างด้วย ทำอะไรต่างๆจะใส่แต่ชุดบอลเลยครับ จะมีเสื้อยืดลายต่างๆบ้างแต่น้อยครับ เพื่อนๆช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับ การแต่งตัวแบบนี้มองยังไงบ้างครับ ควรซื้ออะไรมาใส่เพื่มไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่