สนัขลาบราดอร์ผสมกับบีเกิล​ ได้มั้ยครับ

คือ​ ผมมีลาบราดอร์ตัวเมีย​ กับบีเกิลตัวผู้​ อยู่ด้วยกัน​ ผมไม่อยากให้มันผสมกัน​     ตอนแรกๆ​ก็เล่นกันปกติ​ แต่ช่วงหลังๆ​ บีเกิลจะขึ้นทับลาบราดอร์บ่อยขึ้น​ แต่ถ้าลาบราดอร์ยืน​ บีเกิลไม่ถึง แต่ก็ยังกังวลกลัวมันผสมกันอยู่  เลยอยากรู้ว่าสุนัขตัวผู้ตัวเล็กผสมสุนัขตัวเมียตัวใหญ่ได้มั้ย​ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่