จับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ถ้าให้แฟนเปลี่ยนมาใช้ apple id เดียวกับเรา เปิดphoto stream รูปก่อนที่จะเปิด จะมาที่เครื่องเราไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือจับได้ว่าแฟนมีกิ๊กค่ะ

ปกติเรากับแฟนใช้คนละ apple id  แล้วเครื่องแฟนไม่เคยเปิดใช้ my photo stream

ถ้าตอนนี้ เราให้แฟนเปลี่ยนมาใช้ apple id เดียวกับเรา  แล้วเปิดใช้ my photo stream. รูปก่อนที่จะเปิดใช้ my photo stream จะมาที่เครื่องเราไหมคะ??
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่