ทำไงดี

กระทู้คำถาม
พอดีผมได้ไปเจอเขาในเกม เเล้วที่นี้เป็นเพื่อนกันในเฟสผมก็เลยทักไป เเล้วเขาก็ตอบ เราก็คุยกันไปในภาษาที่เหมือนคนกำลังจีบกัน เเล้วผมก็ถามเค้าว่ามีเเฟนยัง เขาก็บอกว่ามีเเล้ว ตอนเเรกผมก็ว่าจะถอยเเต่ผมส่ง สติกเกอร์ เศร้าไป เเล้วเขาก็ถามว่าเป็นอะไร ผมก็คุยกันมา จนวันถึงผมก็สงสัยว่า เราคุยกับเเฟนนี้เเฟนเค้าไม่ว่าหรอ ผมก็ถามไปถามมาเขาก็บอกว่า เเฟนเขาไม่ใส่ใจเค้าเลย ผมก็เลยบอกว่าเเล้วไม่เลิกกันละ  เเต่เขาก็ไม่เลิก ผมก็เลยไปถามเเฟนเค้าว่า ทำไมไม่เข้าใจใส่เเฟนคุณบ้างเขา บอกผมว่าไม่มีเวลา  ผมก็เลยเอาไปบอกเขาเเต่เขาก็ไม่เลิก  บ้างครั้งผมถามเขาว่าคุยกับผมมีความสุขไม เขาก็บอกว่ามี ผมรักเขา เเต่เขามีเเฟนอยู่เเล้วควรทำไงดี😔😔
แสดงความคิดเห็น
Preview