เจ็บท้องตลอดเวลาไม่หายครับ ทำไงดีครับ

คือผมเจ็บท้องมาประมานอย่างต่ำก็ 3-4 วันแร้วคับ...ประเด็นก้อคือกินอะไรก็ไม่หายครับ...ทรมานมากครับมันไม่ทุเลาเบาลงเรย...ยาที่ได้จากโรงบาล กาวิสคอน(ชนิดน้ำ) ยาไบร์เยล เป็นต้น เอาตรงๆคือมันแทบจะไม่รู้สึกอะไรเลย...หรือช่วยบรรเทาเบาบางลงได้ ใครมียาที่รุนแรงๆแบบกินปุ้บหายปั๊บบ้างปะครับ...ช่วยแนะนำหน่อยครับ...ขอบคุณครับ(เจ็บท้องนอนไม่หลับเรยมาลองสร้างกระทู้ดูครับเผื่อจะเจอทางออกของชีวิต)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่