Facebook เราโดน hack เปลี่ยน mail ลบ เบอร์ คือ เราทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ?

เมื่อคืนเฟสเราโดนแฮก เราตั้งยืนยันสองขั้นตอนนะค่ะ มันก้ให้ใสรหัสที่ส่งมาให้เครื่องเราก้ใส่มันก้บอกไม่ถูกต้อง แล้วมันก้ให้เราไปล็อกอินเครื่องที่เคยใช้งานแต่ทั้งคอมทั้งโทรศัพท์เราทุกอย่างมันบอกไม่ได้จดจำบราวเซอร์ ไม่เคยเข้าใช้อะไรประมาณนี้ ทั้งที่เราล็อกอินไว้ทุกวัน ใครพอจะแนะนำได้ค่ะ คือ เราเก็บข้อมูลเยอะมาก สำคัญคือ เราไม่เคยเหนหน้าแม่ ในนั่นเรามีรูปแม่แค่รุปเดียว กับป้าที่เบี้ยงเรา เขาเสียแล้ว เราหาที่ไหนไม่ได้แล้วเราเก็บล็อกไว้ในเฟส ใครพอจะมีวิธี ช่วยชี้แนะทีนะค่ะ 🙏🏻🙏🏻🥺🥺ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่