ลืมรหัส Gmail ครับ

คือผมไปเปลี่ยน email ในรหัสเกมมาแล้วคราวนี้ผมไม่ได้เข้าเมลนั้นนานมาก พอคราวนี้อยากเข้าไปเล่น แต่จำรหัสไม่ได้ คราวนี้ไม่ได้เอาเบอร์โทรศัพไปเชื่อมสำรอง คือไม่มีอะไรสำรองเลยอีเมลด้วย คือมันต้องเข้าอีเมลเพื่อรับรหัสจาก email ที่เกมส่งมา ตอนนี้ผมได้แค่นั่นเดารหัสไป ผมพลาดเองด้วยแหละ
พี่ๆคนไหนพอรู้วิธีแก้มั้ยครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ ปล.ID Origin
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่