อาการเเบบนี้อยู่ดีๆก็เกิดขึ้นกับเเฟนคืออะไรคะ ?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เรากับเเฟนคบกันมา3เดือนกว่าๆเเต่ว่าคุยกับมารวมๆคบเเล้ว6เดือนได้ค่ะ อยู่ดีๆวันนึงเราก็รู้สึกเฉยๆ นิ่งไปเอง เเฟนก็รู้สึกว่าเราเปลี่ยนไป เราก็รู้สึกว่าเราเปลี่ยนไปแบบที่เเฟนบอกนะคะ เเต่ว่าพอเรามาคิดทบทวนว่าเราจะเลิกหรอ หรือว่าเราหมดรักหรือป่าวตอนเเรกแอบสับสนค่ะเเต่พอผ่านไปเราคิดได้เราร้องไห้หนักมากที่เราทำแฟนร้องไห้เพราะเราบอกแฟนหมดเลยค่ะว่าเรารู้สึกยังไง ตอนนี้เรากลับมาเครียดอีกเเล้วค่ะ รู้สึกสับสนว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไงทั้งๆที่ไม่ได้มีปัจจัยอะไรเลยนะคะ ก่อนหน้านี้คุยกับเเฟนปกติ ไม่ได้ไปมีคนใหม่หรือว่ายังไงเลยค่ะ ตอนนี้เราคิดมาก เครียด ปวดท้อง จะอ้วกค่ะ เเล้วก็วนอยู่แบบนี้ทั้งวัน เรากลัวค่ะ เราไม่เเน่ใจว่าเราเป็นอะไรเเต่เราไม่อยากเลิกกับเเฟนค่ะ เรารักเขาเขาดีมากๆ เเล้วเขาก็รักเราเช่นกันเเต่อยู่ดีๆก็เป็นเเบบนี้ อันนี้ประจำเดือนหมดเเล้วนะคะหมดได้ประมาณ 4-5 วันเเล้ว เราไม่อยากเป็นเเบบนี้เลยค่ะ เราร้องไห้ทั้งคืนนอนไม่หลับเพราะเราเสียใจที่ทำเขาร้องไห้ เเค่คิดว่าจะไม่มีเขาเราก็คิดถึงค่ะ เราเสียใจมาก รู้สึกใจสลาย เวลาจะนอนก็จะมีหน้าเเฟนตอนร้องไห้ลอยมาค่ะ เราควรทำยังไงดีคะ เเล้วถ้าหมดรักเเล้วมีโอกาสจะกลับมารักอีกไหมคะ มีทางเเก่กับความสัมพันธ์อันนี้ไหม ไม่อยากจบเลยจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่