อยากได้ความชัดเจนของ โครงการยิ่งใช้ยิ่งได้จังค่ะ

เพราะต้องเอามาตัดสินใจว่าจะพยายามลง คนละครึ่งดี หรือใช้ยิ่งใช้ยิ่งได้ดี

ร้านที่รับจะเป็นร้านแบบไหนบ้างอะคะ เดิมปีก่อนๆจะเป็นพวกคืนภาษี อันนี้จะสะดวกหน่อย ไม่ต้องคอยต่อแถวจ่าย g wallet ใช้กับร้านอะไรก็ได้ที่ออกใบกำกับภาษี

แต่มาคราวนี้ต้องใช้ G wallet ร้านค้าก็ห้ามนิติบุคคลใช้มั้ยคะ ดังนั้น homepro central big C lotus อะไรพวกนี้ก็คงไม่ได้ 

คือเราต้องใช้ 60000 ภายใน 3 เดือน ---> คือต้องใช้วันละ 700 เอาไปใช้ทำไรได้บ้างอ่ะ Shop Chanel รับเป๋าตังป่ะ 555

คือตอนนี้ร้านแบบไหนที่รับ g wallet เหรอคะ ใน shopee lazada นี่จ่าย G wallet ได้บ้างป่าวคะ

แล้วถ้ารับคนละครึ่ง ก็น่าจะรับ ยิ่งใช้ยิ่งได้ด้วยใช่มั้ยคะ  เพราะเดิมตอนเราเที่ยวด้วยกันร้านส่วนใหญ่รับแต่คนละครึ่ง ไม่รับเราเที่ยวด้วยกัน กลัวรับแต่ครละครึ่ง แล้วเราไม่รู้จะใช้อะไรได้ 

ปล ลงคนละครึ่งไว้ก่อน รอรายละเอียดของยิ่งใช้ยิ่งได้ ถ้า ok ค่อยเปลี่ยนสิทธิจะน่าเกลียดมากมั้ยง่ะะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่