ทำงาน Student part time Lotus ระหว่างเรียน

กระทู้คำถาม
พอดีช่วงปิดเทอมเราไปหาแม่ที่ต่างจังหวัดค่ะ แล้วว่างๆเลยไปสมัครทำงานเป็นแคชเชียร์ที่โลตัสค่ะ ทำเป็นstudent parttime แบบ7ชั่วโมง ทำได้2เดือนกว่าๆก็เปิดเทอมเลยต้องลาออกเพื่อกลับมาเรียนค่ะ แต่ได้เรียนออนไลน์ บวกกับมีวันและเวลาว่างเยอะค่ะ เลยอยากหางานทำค่ะ เลยจะถามว่าถ้าเราลาออกยังไม่ถึง3 เดือน แต่อยากจะไปสมัครที่โลตัสอีกได้ไหมคะ ทำเป็นแบบ4ชั่วโมงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่