จ่ายค่าเน็ต3bbผิด

คือวันนี้เราจ่ายค่าWiFi ของ3bbแล้วคือตอนแรกมันแสกนบาร์โค้ดไม่ได้เราเลยเลือกที่จะใส่รหัสลูกค้าเอาแต่เราใส่รหัสลูกค้าผิดเราใส่รหัสลูกค้าช่องที่1ผิดใส่ตกไป1ตัว แต่ช่องที่2ใส่ถูก เราเลยอยากจะทราบว่าเราจะได้เงินคืนมั้ยคะหรือมันจะตัดไปเดือนหน้า หรือเราต้องไปที่สาขาของ3bbที่เราใช้อยู่มั้ยคะ เราจ่ายด้วยแอพของธนาคารไทยพานิณิชย์ค่ะ ขอถามผู้รู้หน่อยค่าาา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แล้วทำไมไม่โทรถามศูนย์ละครับ ง่ายและไวที่สุดแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่