แกน hp pavilion gaming 15 มีปัญหา

1 เราซื้อโน๊ตบุ๊ค hp pavilion gaming 15 มาประมาณ 1 ปีเเล้วค่ะ ปัญหาคือเเกนมันโยกค่ะ แถมเเถบกาวตรงหน้าจอก็หลุดด้วยถ้าเราอยาเปลี่ยนเเกนมันสามารถเปลี่ยนได้มั้ยคะมีใครพอจะทราบราคาไหมคะว่าต้องเสียเงินกี่บาท 
2 เราไม่สามารถลงโปรเเกรมจาวาได้ มีใครพอจะมีวิธีบ้างมั้ยคะ คือลงโปรเเกรมแล้วเปิดได้เเต่ว่าตอนเราใช้งานมันรันไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่