ถามครับ ว่าช่วงนี้ เน็ตทรูมีปัญหา ความแรงลดลง และโทรหาพนักงานไม่รับสายกันบ้างมั้ยครับ

ที่บ้านมีปัญหามากครับ ดูสตรีม 720p ยังกระตุกเลยครับ และช่วง 06.00 - 08.00 น. ช่วงเย็นๆ เน็ตมาแบบลูกคลื่น ขาดๆ หายๆ หรือเป็นเพราะช่วงนี้ เน็ต AIS มาเปิดบริการที่อำเภอผมแล้ว เลยอยากให้ลอง ย้ายค่ายไปใช้ดูครับ ถามท่านที่เคยใช้ AIS เขาว่าเน็ตแรงกว่า True จริงมั้ยครับ เหลืออดกับทรูแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่