จัดอันดับ rap line gg ที่โครตโหดเเห่งยุค

กระทู้คำถาม
จัดอันดับrap line gg ที่โหดหน่อยครับหรือเเนะนำก็ได้นะ ตามความคิดเห็นเลยใครที่ยืนหนึ่งหรือใครที่น่าจับตามอง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
แนะนำว่าลองฟังความเห็นของแร็พเปอร์แท้ๆดีกว่านะครับ
LISA​ สื่อนอกสื่อใน​ ผลโหวตนอกใน​ อันดับ1ทุกพื้นที่​ เขายกย่องไปอยู่ระดับโลกแล้ว​ คลิปมีเยอะครับที่แร็พเปอร์แท้ๆแบบไม่ใช่แฟนคลับเขาพูดถึงการแร็พลิซ่า​ แล้วจะรู้ว่า​ เขายกย่องเพราะเหตุใด​ มาระดับโลกได้เพราะอะไร​

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ความคิดเห็นที่ 19
ยุคนี้เด่นๆสำหรับเราคือ ลิซ่า เจนนี่ และโซยอน ส่วน CL เอาเจ๊แกไว้บนหิ้งก่อน
ดูลิซ่าสิ โหดไม่โหด ขนาดแรปเปอร์ฝั่งตะวันตกต้นแบบการแรปยังมาขอคอลแลบด้วย แสดงว่าเขาเห็นถึงความมีอะไรที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวอาจไม่ตาม Pattern เฉพาะของไอดอลใน K-pop เท่าไหร่
ความคิดเห็นที่ 2
แนะนำล่ะกันครับ
เสริมรายชื่อให้หน่อย
ความคิดเห็นที่ 4
ยังไงก็ยังให้โซยอน ยังไม่มีใครเทียบได้ นะตอนนี้ นางเริ่ด นางปังนะจรงจริต ส่วนมากดูแรฟกันแบบท่องจำ แต่นางดูแรปออกมาจากจิตวิญญาณ

ส่วนตัวชอบลิซ่าอีกคน เพลง love to hate me ยังตราตรึง

เอสป้า รอดูไปก่อน ณ ตอนนี้ยังไม่ไชน์ ในเรื่องแรพ
ความคิดเห็นที่ 1
ณ ตอนนี้ ให้โซยอน gidle ยืน 1  นางเริ่ด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่