มีใครพอจะรู้ไหมคะ ว่าจะรีเซ็ตทวิตเตอร์ยังไง?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรามีเรื่องอยากสอบถามว่า ''มีวิธีรีเซ็ตทวิตเตอร์ไหม?'' เราซนค่ะ ไปลองกดตั้งค่าเล่นแล้วจำไม่ได้ว่ากดอะไรไปบ้าง ทำให้ตอนนี้คนที่ไม่ได้ติดตามเราเค้าเเท็กเรา แล้วมันไม่ขึ้นแจ้งเตือนเลยค่ะ ติดต่อก็ไม่ได้ เพราะเนื่องด้วยอะไรหลายๆอย่างทำให้ไม่สามารถลบหรือสร้างแอดใหม่ ใครรู้วิธีก็ช่วยเราหน่อยนะคะ🥺 ขอบคุณคุณใจดีที่มาช่วยล่วงหน้านะคะ💕🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่