เพิ่งเรียนจบเอกภาษาอังกฤษค่ะ อยากหางานทำในไร่ ใช้ชีวิตแบบธรรมชาติค่ะ

เพิ่งเรียนจบเอกภาษาอังกฤษมาค่ะ เกียรตินิยมอันดับสอง มหา'ลัยสีเขียว แต่อยากไปใช้ชีวิตทำงานในไร่ หรือไร่กึ่งที่พักที่ต่างจังหวัดค่ะ ภาคไหนก็ได้ค่ะ เพราะอยากไปฮีลจิตใจ อาจจะเป็นฝ่ายเอกสาร ฝ่ายติดต่อต่างประเทศ หรือฝ่าย online marketing ก็ได้ค่ะ เนื่องจากสนใจและศึกษาหาความรู้ด้านนี้อยู่ตลอดค่ะ อยากขอคำแนะนำว่า งานลักษณะนี้จะหาได้จากช่องทางไหนบ้างเหรอคะ ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่