เขาทำกับเราไม่เหมือนกับกิ๊กเขาทำไงดีครับ?

ผมมีแฟนแต่แฟนไม่เคยสนใจผมเลยแล้วแฟนแอบไปมีกิ๊กแฟนผมทุ่มเทกับกิ๊กทุกอย่างพยายามใส่ใจ บอกกิ๊กว่าผมพี่ชาย และหลอกผมมาตลอดว่าไม่มีใครจนผมจับได้ผมถามเขาเขาบอกเขารัก2คนไปแล้วผมเลยถอยซักพักเขามาง้อผมผมก็ให้อภัยเขา นี่ผ่านมาอาทิตย์1แล้วเขาไม่ใส่ใจผมเลยไม่เหมือนที่เขาทำกับกิ๊กเลยผมควรทำไงครับ เขาไม่ทำกับผมเหมือนที่ทำกับกิ๊กเขาเลยผมควรทำไงดีครับไปต่อหรือถอยหรือควรทำยังไง?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่