ไปเที่ยวบางแสนช่วงนี้ไปได้ไหมครับ

......พอดีเสาร์นี้มีโปรแกรมจะไปพักผ่อนที่หาดบางแสน.....บรรยากาศหรือพื้นที่แถวนั้นจะมีการจัดการเหมือนตอนที่โควิทยังไม่ระบาดไหมครับ  ร่มกางพักผ่อนของร้านค้าบริเวณบางแสนยังกางอยู่ใช่ไหมครับ  ร้านค้าแถวนั้นยังคงให้บริการเหมือนเดิมใช่ไหมครับ.......ที่ถามไม่ใช่อะไรหรอกครับ...ผมจะได้เตรียมอุปกรณ์ที่จะไปพักผ่อนให้ได้ตามสภาพของพื้นที่..............ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง   ขอบตุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
มาเที่ยวได้ปกติค่ะ ห้องพักโรงแรมก็เปิดบริการแล้ว ร้านอาหารคาเฟ่ก็ให้นั่งทานในร้านได้ แต่ร้านดื่มตอนกลางคืนไม่เปิดนะคะ ถ้าวันธรรมดาคนก็จะน้อยหน่อย เสาร์อาทิตย์นักท่องเที่ยวเยอะกว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่