แฟนเก่าขอคบทั้งที่เขาและเรามีแฟนอยู่แล้ว แบบนี้เขาคิดยังไงกับเราอยู่นะ???

สวัสดีเพื่อนๆ Pantip 
มีคนนึงส่ง messege มาถามเราว่า แฟนเก่าของเขา ทักมาหาแหละ คุยกันปกติกนางก็ไม่ได้คิดอะไร ทีนี้แฟนเก่านางน่ะ บอกว่าคบกันไหมละ นางบอกนางตกใจไปเลย แฟนเก่านางถามไม่ได้หรอ นั่นสินางมาถามเรา เราก็ไม่รู้ว่าได้ด้วยหรอ ฝากเพื่อนชาว Pantip ตอบเราที หรือและนำอะไรหน่อยนะ ตอนนี้เรายังไม่ได้ให้คำตอบนางเลย
เพี้ยนสายแล้ว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
จะคบกันฐานะอะไรคะ กิ๊กเหรอ? ไม่ดีหรอกค่ะ
ถ้ารักกันมากจริงๆก็แนะนำให้เลิกกับแฟนใหม่ก่อน แล้วเขาก็ต้องเลิกกับแฟนเขาก่อนด้วยนะ
...แต่ก็นั่นแหละ คิดถึงความหลังเยอะๆ ถ้ารักกันมากจริง ดีจริง ทำไมถึงกลายเป็นแฟนเก่า

ตัดบทแล้วเดินหน้ากับคนใหม่ต่อค่ะ รอดไม่รอดยังไงให้เป็นเรื่องอนาคต
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่