หาเพลงเเนวtalk to me-cave town ค่ะ

สวัสดีค่ะกำลังหาเพลงที่เหมือนเพื่อนปลอบใจประมานนี้ค่ะ เพลงไม่ต้องกดดันตัวเอง เข้าใจทุกความเป็นไปของอารมณ์ ไม่จำเป็นต้องพยายามทำตัวให้โดดเด่นหรือเหนื่อย ไม่จำเป็นที่ต้องพยายามเป็นคนอื่นทั้งๆที่มันเป็นไปได้ เป็นตัวของตัวเอง เเล้วก็ความหมายดีค่ะๆ หรือถ้าเเนวเเบบนี้มีชื่อเรียกรบกวนบอกด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่