มีใครชิปฮารุดัมบ้างมั้ยคะ Treasuere

คือเราเป้นทึเมนะเลยอยากรู้ว่ามีคนชิปฮารุดัมเหมือนเรามั้ย  เพราะเราเห็นคนชิปคู่นี้น้อยมาก เราเห้นว่าฮารุดตะกับยาดัมนั้นสำหรับเราพวกนางเคมีเข้ากันมากๆ อารมณ์แบบพี่น้องไม่จริงอ่ะแกรร  เลยอยากจะมาหาเพื่อนที่ชิปคู่นี้เหมือนกันนะคะ  เดี๋ยวเค้าจะทิ้งไอจีไว้ให้นะะค ทักมาได้เลยนะคะ  เราชิปแจซาฮิด้วยนะคะ  ซอกฮุน  โยจุน และเราก็มองว่าเรืออื่นน่ารักดีนะคะถึงแม้ว่าบางครั้งเรือฮารุดัมของเราจะห่างหายหรือโมเม้นน้อยมากแต่ก็ไม่เป็นไรค่ะเราจะพยายามคอยเชียร์คอยให้กำลังและจะพาเรือนี้ต่อไปเรื่อยๆค่ะ  เราจะไม่หยุดที่คิดจะเลิกล้มเรือนี้เด้ดขาดเลยนะคะ มาเป็นลุกเรือกันเยอะนะคะ  

IG : cruella_.xxin  เดมมาได้นะคะ  มาคุยเรื่องคู่ชิปด้วยกันได้นะคะ  คุยคู่ชิปวงอื่นก้ได้นะคะ   ถึงแม้บางวงเราจะไม่ได้ติ่งหรือคู่อื่นเราจะไม่ได้ชิปแต่เราพร้อมที่จะคุยได้เสมอเลยนะคะ  รักทุกคนที่เป้นทึเมน้าาาา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่