ถ้าสร้างถนนแล้วเจอสิ่งกีดขวางจะแก้ยังไงฝรั่งไม่ได้สอนไว้พี่ทยเลยแก้เอง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
เป็นถนนรอบอ่างเก็บน้ำครับ หลักๆคือใช้วิ่งออกกำลัง สันทนาการ ไม่ใช่ถนนที่ให้รถวิ่งเป็นทางสัญจร
ยานพาหนะแทบจะเกือบทั้งหมดเป็นของเจ้าหน้าที่  ทางสัญจรจะเป็นถนนอีกเส้นทางตรงปกติครับ
ลูกน้องคนนึงบังเอิญว่าเป็นคนย่านนั้นเขาก็ยืนยันว่าจริง คนปกติไม่มีใครขับรถผ่านเข้าตรงนั้นกัน
ใน กทม. ก็ประมาณถนนรอบบึงหนองบอนที่คนใช้วิ่งกันนั่นแหละครับ
ความคิดเห็นที่ 4
จะทำ ทำได้หมดทั้งโลกล่ะครับ ไทยจีนฝรั่งญี่ปุ่น

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่