ลิ้นเป็นตุ่มน้ำไสไส พอมันเเตกออกก้กลายเป็นเเผล ใครรู้บ้างครับ

ลิ้นผมเป็นตุ่มน้ำไส พอเเตกออกก้กลายเป็นเเผล ผมนึกว่ามันจะหายเอง ผ่านมา2วันเเผลมันเริ่มขยายใหญ่ขึ้นกินข้าวก้ไม่ได้มันเเสบ กินได้เเต่โจ๊ก ผมเลยซื้อยาเเก้ร้อนในมาทาผ่านมา1วันเเผลมันก้ไม่ได้ขยายต่อเเต่มันเจ็บมากขึ้นนิดหน่อย ผมเป็นร้อนในรึเปล่าครับอาการแบบนี้  หรือผมควรกินยาอ่ะไรเพิ่มมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview