มีใครรักษารากฟันที่มหิดล กับนศ.ทพ.บ้างไหมคะ

พอดีตอนนี้ฟันกรามน้อยที่มันผุแต่เคยอุดชั่วคราวไว้ก่อน มันเริ่มมีตุ่มหนองขึ้นตรงเหงือกเหนือบริเวณฟันที่ผุค่ะ
ทางเราเคยไปอุดฟันกับนศ.ทพ.ค่ะ แต่มันค่อนข้างใช้เวลานานรวมถึงการรอด้วยค่ะ เลยสงสัยว่า
1. การรักษารากฟันใช้เวลารักษารากฟันนานไหม ประมาณกี่ครั้ง รอคิวรักษานานไหม ราคารักษาประมาณเท่าไร
2. การครอบฟันราคาประมาณเท่าไรคะ ใช้ระยะเวลาประมาณเท่าไร มีวัสดุให้เลือกกี่แบบคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ถ้าใช้แท็กผิด ต้องขอโทษล่วงหน้านะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่