เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทุกคนเชื่อเรื่องพรหมลิขิตไหม?

คือว่าตอนเรา ม.1.มีรุ่นพี่มหาลัยมาทำกิจกรรมที่โรงเรียนแล้วมีพี่นักศึกษาคนหนึ่งหล่อมากก
ที่ชอบแกล้งเราชอบชวนคุย.ตอนเล่นเกมส์กันพี่เขาก็แกล้งเราอยากให้เราโดนทำโทษ.แล้วหลังจากวันนั้นก็ไม่ได้เจอกันอีกเลยตอนนั้นอยากขอชื่อเฟสหรือไอจีพี่เขาแต่ก็ไม่กล้า.ทุกวันนี้เรา ม.5 แล้วค่ายังจำพี่เขาได้เลยยังอยากเจอพี่เขาอีกจังเราบ่นกับเพื่อนทุกวันเลยค่าว่าอยากเจอพี่เขาาจนเพื่อนบางคนลืมไปแล้ว5555555
(เราแค่อยากรู้นะคะว่าจะได้เจอกันอีกไหม)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น