ข้อมูลในฮาร์ดดิสก์พกพาหายหลังจาก copy file windows

เมื่อสักครู่ผมได้ก๊อปปี้โฟลเดอร์ไฟล์วินโดว์ลงฮาร์ดดิสก์พกพาแล้วข้อมูลเก่าในฮาร์ดดิสก์พกพาของผมหายหมดโดยที่ผมไม่ได้แทนที่ไฟล์ไหนเลย😭

ผมขอสอบถามหน่อยครับว่าทำไมข้อมูลเก่าในดีสของผม มันถึงหายไป และเปลี่ยนชื่อฮาร์ดดิสด์ของผมเองด้วย?

พอผมกดเข้าไปในตัวจัดการฮาร์ดดิสก์ก็ขึ้นพาดิชั่นว่างเปล่าให้สร้างพาดิชั่นใหม่ ผมเลยสงสัยว่าทำไมข้อมูลในฮาร์ดดิสก์ของผมจึงหายและกลายเป็นฮาร์ดดิสด์ลูกเปล่า?

สามารถแก้ไขได้ไหมครับพอดีมีไฟล์เอกสารสำคัญของผมอยู่ในนั้นทั้งหมดเลยเพราะเป็นฮาร์ดดิสด์แบคอัพข้อมูลของผมขอบคุณครับ 😌
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่