ถามแฟน แล้วตอบแบบนี้ควรคิดยังไงดี

คือเราถามแฟนว่า "จะทิ้งเรามั้ย" ตอนแรกเค้าบอกไม่ทิ้งพอเราถามซ้ำๆเค้าบอกว่า เอาจริงๆมันคือเรื่องของอนาคตเราอาจจะคบกันถึงแต่งงานรึอาจจะมีคนที่ดีกว่าเข้ามาหาเราทั้งคู่มันบอกไม่ได้หรอก แล้วเราก็ถามเค้าอีกว่าที่บอกว่าจะมาหมั้นจริงมั้ยเค้าบอกว่าจริงแต่ต้องรอเงินก่อนแล้วเค้าก็บอกว่าการหมั้นก็ไม่ได้แปลว่าจะไม่เลิกกันแล้วเค้าก็ยกเพื่อนเค้าขึ้นมา เราเลยถามว่ารักเราแค่ไหนเค้าก็บอกว่าให้คิดเอาเองว่ามาหาถึงบ้านนี้เรียกว่ารักมั้ย แล้วเค้าก็บอกว่ารักที่สุด แบบนี้ทุกคนคิดว่ายังไง ขอบคุณล่วงหน้าคะ.🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่