คนใช้AirPods 2 มีปัญหานี้กันมั้ยคะ

เราซื้อแอร์พอด gen2 มา พอเปิดเพลงแล้วสักพักมันจะหยุดเล่นเพลงเองค่ะ (หลายครั้งมาก;-;) ส่วนมากจะเกิดตอนเราซ้อนท้ายรถ หรือเดินค่ะ เราไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะอะไร (เราใส่ข้างขวาข้างเดียว)  เราไม่ได้ตั้งค่า เล่น/หยุดเพลง เวลาแตะสองครั้งนะคะ ของใครมีปัญหานี้บ้างคะ
อีกอย่างคือเราเจาะหูเยอะมากค่ะ  ข้างละ5รู เกี่ยวมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่