เราสามารถล้างประวัติคดีทางจราจรได้ไหมครับ?

คือผมมีคดีติดตัว คือขี่มอเตอร์ไซค์ชนท้ายรถยนต์ครับโดยรถคันข้างหน้า เค้าเบรคกระทันหัน ผมขี่ตาม ผมเบรคไม่ทัน เลยชนครับ ได้ขึ้นโรงพัก โดนข้อหาขับรถประมาท รถที่โดนชนก็มีประกัน เคลียร์ชำระเรียบร้อย ดำเนินเสร็จแล้ว หมดทุกอย่าง แต่เพื่อความสบายใจผมไม่อยากมีคดีติดตัวครับ ไม่มีได้มีเหตุผบอะไรไปมากกว่านี้ แต่เพื่อความสบายใจตัวเองล้วนๆครับ อยากรู้รายละเอียดการล้างคดีค่าใช้จ่าย ขั้นตอนการดำเนินงาน แบบละเอียดครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่