อยากทำระบบโพสต์ข้อความเหมือนpantipทำยังไงHTML

กระทู้คำถาม
คือผมกำลังศึกษาHTMLเล่นๆเพื่อนำไปพัฒนาเเละต่อยอด อย่างอื่นผมทำได้หมดเเล้วการสร้างเมนูบาร์ เอาง่ายๆcss,htmlเบื้องต้นได้เเล้ว เข้าเรื่องนะครับตามหัวข้อเลย คือผมอยากทำระบบโพสต์เหมือนpantip คือผมอยากจะรู้ว่ามันต้องใช้โค้ดอะไรบ้าง ครับ
เเละมันต้องใช้โปรแกรมอะไรตอนนี้ผมvisual studio code

ปล.ผมเรียนปวช.2เเผนกคอมพิวเตอร์ธุระกิจผมจะทำเล่นๆกับเพื่อน ไม่ได้จะเอาไปหารายได้

ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่