ติวO net เพื่อสอบเข้า?

สวัสดีค่า คือวน.เราอยากจะถามเกี่ยวกับหนังสือO net ป.6 คือเราอยากสอบได้คะเเนน O net เยอะเพราะเราจะไปสอบเข้าม.1 ที่ มสว.ปทุมวัน เราเลยอยากได้หนังสือติวสอบยิ่งเป็น O net ป.6 สอบเข้าม.1ยิ่งดีเลยค่า เพราะเเม่เราทำงานตลอดไม่มีเวลาให้เราเราเลยต้องทำเองคุณเเม่ก็เริ่มหาติวเตอร์มาให้เเล้วนะคะเเต่เราไม่อยากให้เเม่เสียงตังเยอะเลยว่าจะเก็บเงินซื้อหนังซื้อมาอ่านเอง เเต่เราก็ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้-.- ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่