คนรัสเซีย

>มีท่านไหนพอทราบไหมครับว่าคนรัสเซียเขาใช้แอปไหนในการแชทของประเทศเค้า พอดีเจอเพื่อนรัสเชียในเกมแล้วคุยกันไม่สะดวกเราก็ไม่เข้าใจภาษาเค้าเลยต้องใช้การแปลในเน็ตมันเลยไม่สะดวก
>อีกอย่างคนรัสเซียไม่ค่อยชอบคนจีนหรอครับ พอผมบอกว่าไม่ใช่คนรัสเซียเขาถามก่อนเลยว่าเรา เป็นคนจีนไหม? พอเราบอกว่าเป็นคนไทยไม่ใช่คนจีนเค้าก็บอก ok ไม่เป็นไร.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่