EP.3 แต่ละคนทำความสะอาดพัดลมและตู้เย็นกันถี่แค่ไหนครับ

ผ้าปูที่นอนผ่านไป ห้องน้ำก็ไปแล้ว ขอถามแต่ละคน ไปที่พัดลมและตู้เย็นบ้างครับ ตัวผมเองเป็นภูมิแพ้ครับ เช็ดขี้ฝุ่นทำความสะอาดพัดลมทุกวัน วันละครั้งเลยครับ ส่วนตู้เย็นสัปดาห์ละ 1 ครั้งครับ ทีนี้ถามทุกคนบ้างครับว่าความถี่ของการทำความสะอาดตู้เย็น ละพัดลม ของแต่ละคนคือกี่วันครั้งครับ

ขอประทานอภัยที่แยกกระทู้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่