การฝากเงินใน Metamask

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีเป็นมือใหม่หัดเล่นคลิปโต รบกวนสอบถามท่านผู้รู้เรื่องการฝากเหรียญเข้า Metamask คือผมทำเรื่องถอนเหรียญ KUB เข้าไปฝากใน Metamask เข้าเข้าไปในMetamask แล้ว แต่มีเรื่องไม่เข้าใจคือ มันจะมีตัวเลข $857757.5 ขึ้นมาใต้ Account Metamask ของผม ก็เลยอยากถามเพื่อนๆหน่อยครับว่า $857757.5 มันคืออะไร เป็นโค๊ทของอะไรรึป่าวครับ?

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่