เปิดของผิดด้าน ผิดมากเหรอคะ

ตัวเราอยู่ต่างประเทศนะคะ กัญชาถูกกฏหมาย แฟนเราจะชอบให้เราพันให้ คือที่บดกัญชามันจะเป็นชั้นๆ 4 ชั้น แล้วพอบดมา มันจะมี 2 ด้านให้เปิด แล้วเราชอบเปิดผิดด้าน แฟนสอน แฟนบอกเราให้เปิดด้านนี่ เราเข้าใจค่ะ  พอเราทำเอง เราก็เปิดๆไป เพราะเปิดด้านไหนมันก็ใช้ได้เหมือนกัน แฟนเราเห็นเราเปิดด้านนั้น ก็หงุดหงิด บอกเราอีกว่าให้เปิดข้างนี้ คือสำหรับเรามันมีค่าเท่ากัน เพราะสิ่งที่จะเอาออกมาคือกัญชา แค่เปิดให้ถูกด้านมันหยิบขึ้นง่ายกว่า

เราหรือแฟนเรา ใครควรหงุดหงิดมากกว่ากันคะ? สำหรับเรา คือเค้าพูดซ้ำๆในสิ่งที่เราไม่ได้สนใจว่ามันจะผิดหรือถูก ส่วนสำหรับเค้า เค้าคงหงุดหงิดมากกว่าตรบที่ว่าเราทำไมไม่เปิดให้มันถูกด้านสักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่