ร้านที่รับเติมคูปองRoVด้วยOpen id เขาทำงานกันยังไง ทำไมราคามันถูกกว่ามากขนาดนั้น

ปรกติผมเติมเกมRoV ในเว็บเติมเกมของการีน่า ตามปรกติเรทจะอยู่ที่ประมาณ 300บาท333คูปอง แต่ผมเห็นร้านรับเติมได้370+คูปองในราคาเกือบ300 แล้วเติมด้วยเลขOpen id

ซึ่งปรกติการที่เราจะเติมเกมพวกนี้ตามปรกติมันต้องล็อคอินบัญชีเกมด้วย เฟส หรือการีน่าก่อนค่อยเข้าไปกรอกเลขบัตรหรือผูกบัญชีพร้อมเพย์ให้มันหักเงิน(ยกเว้นFreefireที่ใช้ไอดีผู้เล่นแทนได้)

เขาเติมกันยังไง ทำงานยังไงครับ ทำไมมันถูกขนาดนั้น แล้วเติมผ่านOpen id ใครพอรู้เรื่องพวกนี้บ้างก็ขอความกรุณาช่วยบอกหน่อยนะครับ พอดีรอบหน้าอาจจะไปใช้บริการแต่ไม่ค่อยไว้ใจเท่าไหร่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่