ทำไมที่ลาว ถืงดูไลฟ์สดละครช่อง7ไม่ได้?

ผมเป็นคนลาวครับ อยากรู้ว่าทำไมเราถืงดูไลฟ์สดละครช่อง7ไม่ได้
ก่อนหน้านั้น มีเรื่องโซ่เวรีครับ ที่ดูได้ จากนั้นก็ไม่มีเรื่องไหน อยากให้ช่อง7เปิดให้ประเทศเราดูบ้าง
บอกเลยคนที่ลาวดูละครช่อง7ทุกหลังเลยครับ ถืงเราจะช่วยเพิ่มเรื่องเรตติ้งไม่ได้
แต่เราสามารถเพิ่มยอดไลฟ์สดได้นะครับ ถ้าที่ลาวดูได้บอกเลยยอดดูไม่ต่ำก่วาแสนแน่นอนครับ 
อยากให้พิจารณาดูครับ ขอบคุณครับ
อยากแชร์ให้เพื่อนดูหลงกลิ่นจันทน์ครับเลยมาถามในนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่