ซัมซุงa71 โดนล็อคเข้าเครื่องไม่ได้ค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเราได้ทำการอัพเดตระบบของซัมซุงไปค่ะ สักพักพออะไรเสร็จแล้วPINซึ่งก็ใส่ตามที่เคยตั้งไว้แต่บอกรหัสไม่ถูกต้อง ลองหลายรอบมากๆค่ะ ติดต่อกับซัมซุงแล้วให้ไปที่ศูนย์ซัมซุงให้ช่างปลดล็อคให้ อยากถามว่ามีใครเคยทำบ้างไหมคะ มีค่าใช้จ่ายราวๆเท่าไหร่คะและช่างจะเห็นข้อมูลส่วนตัวเราในเครื่องไหมคะ ยอมรับค่ะว่าเคยถ่ายรูปของตัวเองเก็บไว้ค่ะ555 ขอบคุณค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่