ติดF มีโอกาสยื่นวีซ่าออสเตรเลียผ่านไหมคะ

หนูติดเอฟมาตัวนึ่ง และคิดจะยื่นวีซ่าเรียนภาษาที่ออสเตรเลีย อยากถามผู้รู้ว่าถ้าในใบทรานเรามีเอฟติดอยู่ แต่แก้แล้ว จะมีปัญหาตอนยื่นวีซ่าไหมคะ ตอนนี้กังวลมากๆ และหนูเคยยื่นวีซ่าตอนจบมัธยมใหม่ๆแต่วีซ่าไม่ผ่าน เลยตัดสินใจเรียนต่อมหาลัยที่ไทย แต่ตอนนี้ใกล้จบมหาวิทยาลัยแล้วเลยคิดที่จะยื่นใหม่อีก1รอบค่ะ
ขอบคุณสำหรับผู้ที่ตอบล่วงหน้านะคะ💖
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่