รูปภาพพวกนี้ พอเสาผ่านไหมครับ คนตรวจเสาแถวรามอินทรา มีนบุรี ไปไหนหมด

แก้ไขหน่อย รูปภาพแบบนี้พอจะขอเสาผ่านไหมครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
รูปป้ายแบตเตอรี่ / ป้ายตราโรงเรียน / ป้ายธนาคาร 
ตู้ atm ธนาคาร  / น้ำพุหินหน้าคลีนิค / ป้ายโรงรับจำนำ
ซากรถ (หน้าบ้าน)...จอดเหมือนเป็นฮวงจุ้ยป้องกันภัย / กระถางหินปูน
กระถางต้นไม้เป็นชุดๆ เกี่ยวกับเสาป้ายหน้าหมู่บ้าน/ อ่างน้ำเป็นอ่างกว้างๆสีแดงๆ (ที่ไว้เลี้ยงปลา)
กล่องควบคุมไฟฟ้าสาธารณะ / เสาค้ำสะพานรถไฟฟ้า (มีบางต้นโครงสร้างแปลกออกไปเพียงต้นเดียว)
ท่อน้ำดับเพลิง / ท่อการประปา / หินแกรนิตแต่งสวน
ต้นไม้มงคล (รวมกระถางฝังกับพื้น) / หุ่นมิชาลินสโตน (หุ่นตัวสีขาวๆแขวนยางอยู่ โลโก้เหมือนร้านยางออฟิเชี่ยล)

***ส่วนภาพเด่วแคปดูทีหลัง แคปจากมือถือไม่ผ่านซักที***
แบบนี้พอได้ไหมครับ
ปล.คนตรวจเสาแถวรามอินทรา มีนบุรี หาไปไหนหมด ไม่เล่นแล้วหรอครับ เกือบเดือนแล้วรายละเอียดไม่มีการคืบหน้าเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่