มีใครเรียนสถาปัตย์ มอ.ตรังมั้ยคะ ปี64

ตัวเราเองติดสถาปัตย์ มอ.ตรังปีนี้ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับมอ.ตรังเลยค่ะ เพื่อนๆก็หายากมากๆกลุ่มไลน์คณะไม่ทราบว่ามีรึป่าวแต่เราเองพยายามหาแล้วไม่เจอเลยค่ะ หาเพื่อนหรือรุ่นพี่ที่คณะหรือที่จบมาแนะนำเกี่ยวกับมอ.ตรังหน่อยค่ะนี่ตัวคนเดียวมากๆใครติดมอ.ตรังมาเมคเฟรนกันได้นะคะอยากพูดคุยหลายๆเรื่องเลยค่ะ ทั้งที่อยู่ที่พัก การเรียนการสอน ที่เที่ยวที่กิน แล้วเสื้อช้อปของมหาลัยได้ปีไหนคะ ฮืออออรู้สึกกลัวไปหมดตัวเราเองไม่มีทั้งเพื่อนทั้งญาติที่อยู่ที่ตรังเลยค่ะ ใครมีอะไรแนะนำแนะนำได้เลยนะคะทั้งการเตรียมตัวต่างๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่