ถามผู้มีประสบการณ์ขายอาหารกล่องหน่อยค่ะ

ตอนนี้จขกท.คิดจะทำบิบิมบับ (ข้าวยำเกาหลี) ใส่กล่องขายเดลิเวอรี่ อยากถามผู้มีประสบการณ์ที่เคยขายอาหารแนวๆนี้หน่อยค่ะ

question จขกท.อยากใช้กล่องกลม แบบเข้าเวฟได้ ควรใช้กล่องขนาดไหนคะ 700 หรือ 1000 ml ดีคะ? ปกติเค้าใช้ขนาดไหนกัน? (ไม่แน่ใจเรื่องขนาดค่ะ)

question พ่อค้าแม่ค้าทุกท่าน ขายกล่องละเท่าไหร่กันคะ? 

จขกท.ยังไม่เคยขายอาหารแนวนี้ มีอะไรก็แนะนำเพิ่มเติมได้นะคะ ขอบคุณค่ะ พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่