ทำยังไงให้ห้องเย็น

ทำยังไงให้ห้องเย็นดีคะ คือหนูอยู่หอพักแล้วห้องหนูไม่มีระเบียงเลยมีแค่หน้าต่างและประตู หน้าต่าง1บาน ประตู1บาน แล้วหน้าต่างกับประตูดันหันหน้าเข้ากับห้องอื่นอากาศไม่ถ่ายเทเลยค่ะ หนูนอนไม่ได้ตั้งแต่วันแรกจนวันนี้ก็10วันแล้ว เครื่องใช้ไฟฟ้าในห้องมีแค่พัดลมแล้วก็ปลั๊กสามตา ถ้าเรื่องย้ายหอคงย้ายไม่ได้อะค่ะเพราะมีเงินอย่างจำกัดจริงๆ รบกวนผู้รู้ให้คำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่